Thông số kỹ thuật máy phá bê tông Dongcheng DZG06-6
| Loại máy | Máy đục bê tông |
| Mã sản phẩm | DZG06-6 |
| Thương hiệu | Dongcheng – Trung Quốc |
| Công suất | 1350W |
| Điện áp | 220V/ 50Hz |
| Tốc độ đập | 3.900 lần/ phút |
| Đường kính mũi khoan | 17 mm |
| Kích thước | 400 x 500 x 120 mm |
| Trọng lượng | 6.5 kg |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |





